| Tên thương hiệu: | Huanan |
| MOQ: | 1 chiếc |
| Điều khoản thanh toán: | LC,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 5pcs/ 2 tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Công suất | Điện năng |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Sử dụng | Ép đùn nhôm |
| Động cơ | Động cơ servo hoặc động cơ thông thường |
| Chức năng | Tự động hoặc bán tự động |
| Xử lý bề mặt | Xử lý nhiệt |
| Vật liệu | Thép rèn |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Kích thước phôi tiêu chuẩn (Đường kính ngoài) | Φ330mm |
| Kích thước phôi tiêu chuẩn (Chiều dài) | 600~1400mm |
| Lực ép đùn của máy | 50.7MN |
| Kích thước khuôn (Đường kính) | Φ650mm |
| Kích thước khuôn (Độ sâu) | H750mm |
| Tổng công suất | 1105KW |
| Bơm dầu chính (Thương hiệu Hilectro) | HP130U2-G120W-R1P4(160KW)*6 |
| Bộ điều khiển làm mát bằng chất lỏng | Hi200-180KW*6 |