| ชื่อแบรนด์: | Huanan |
| เลขรุ่น: | HN-2200T |
| ขั้นต่ำ: | 1 Pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | LC,T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 5pcs/ 2 Months |
เครื่องอัดรีดอะลูมิเนียม 2200MT สร้างสมดุลที่สมบูรณ์แบบระหว่างความสามารถในการใช้งานหนักและความมีประสิทธิภาพในการทำงาน ทำให้เหมาะสำหรับผู้ผลิตที่ต้องการผลิตโปรไฟล์ขนาดใหญ่และซับซ้อนโดยไม่มีค่าใช้จ่ายที่สูงเกินไปของเครื่องอัดรีดที่มีน้ำหนักมากเป็นพิเศษ
| ขนาดบิลเล็ตมาตรฐาน: | |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | Φ203mm |
| ความยาว: | 400-1100mm |
| ลูกสูบหลัก: | Φ920mm |
| ความสามารถในการรีด: | |
| แรงรีดของเครื่อง: | 25Mpa 2208T |
| ขนาดของช่องแม่พิมพ์: | |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | Φ480mm |
| ความลึก: | H480mm |
| ขนาดอุปกรณ์ | |
| ขนาดทางกล: | L10500mm x W7800mm x H5200mm |
| น้ำหนักรวม: | 185T |
| กำลังไฟรวม: | 524KW |
| มอเตอร์ | |
| ปั๊มน้ำมันหลัก: (ยี่ห้อ Hilectro) | HP12981-G102W-R1P4 *4 |
| ไดรเวอร์ระบายความร้อนด้วยของเหลว | Hi300-132KW *4 |
| ปั๊มไฮดรอลิก | |
| ปั๊มน้ำมันหลัก: (Germany Rexroth) | A15VSO-210 ปั๊มแปรผัน 31.5MPa |
| ปั๊มเสริม:(Tokyo Keiki) | SQP43-60-38+A2F28 |
โปรไฟล์อะลูมิเนียมถูกนำมาใช้อย่างกว้างขวางในการใช้งานต่างๆ รวมถึงส่วนประกอบโครงสร้าง องค์ประกอบตกแต่ง และวัสดุก่อสร้างอุตสาหกรรม ซึ่งให้ประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยมในการใช้งานที่หลากหลาย