| ชื่อแบรนด์: | Huanan |
| เลขรุ่น: | HN-1100T |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $159400-$182000 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอลซี, ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 5 ชิ้น/ 2 เดือน |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| วัสดุ | การสลักเหล็ก |
| การใช้ | การดึงออก |
| สี | ปรับแต่ง |
| เครื่องมือ | การสลัก |
| พลัง | พลังงานไฟฟ้า |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
| การใช้ | อลูมิเนียม Extrusion |
| มอเตอร์ | เครื่องยนต์เซอร์โวหรือเครื่องยนต์ทั่วไป |
| การทํางาน | อัตโนมัติหรือครึ่งอัตโนมัติ |
| การบํารุงผิว | การรักษาด้วยความร้อน |
| ปริมาตร | มูลค่า |
|---|---|
| กว้างภายนอกของบิลเล็ตแบบมาตรฐาน | Φ127mm |
| ความยาวแบบสแตนดาร์ต | 400-680/750 มม. |
| พลังการบดเครื่อง | 21Mpa 1000T ((1100UST) |
| กว้างของช่องกรางฐานของ Mold | Φ250 มม. |
| ความลึกของช่องพื้นฐานของผง | H260mm |
| ขนาดกล | L9500mm*W3200mm*H3900mm |
| น้ําหนักรวม | 55T |
| พลังงานทั้งหมด | 182.5KW |
| ปั๊มน้ํามันหลัก (Hilectro) | HP12981-G102W-R1P4 |
| ไดรเวอร์การเย็นของเหลว | ไฮ 300-90KW |
| ปั๊มน้ํามันหลัก (เยอรมนี Rexroth) | A15VSO210 ปั๊มแปร |
| ปั๊มช่วย (Tokyo Keiki) | SQP43-60-38 |