| ชื่อแบรนด์: | Huanan |
| เลขรุ่น: | HN-1500T |
| ขั้นต่ำ: | 1 Pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | LC,T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 5pcs/ 2 Months |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| พลัง | พลังงานไฟฟ้า |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
| การใช้ | อลูมิเนียม Extrusion |
| มอเตอร์ | เครื่องยนต์เซอร์โวหรือเครื่องยนต์ทั่วไป |
| การทํางาน | อัตโนมัติหรือครึ่งอัตโนมัติ |
| การบํารุงผิว | การรักษาด้วยความร้อน |
| วัสดุ | การสลักเหล็ก |
| สี | ปรับแต่ง |
รายการเครื่องพัดลมอลูมิเนียม 1500MTเป็นเครื่องจักรที่ใช้ได้ง่าย และใช้ได้หนัก ที่ถูกออกแบบมาเพื่อการผลิตขนาดใหญ่และซับซ้อนโปรไฟล์อลูมิเนียมมันรวมกันอย่างแข็งแรงพลังผลักดัน (1500 เมตรตัน)ด้วยการใช้งานที่เรียบง่าย ทําให้มันเหมาะสมสําหรับอุตสาหกรรมที่ต้องการโครงสร้างอัลลูมิเนียมอุตสาหกรรม extrusions.
| 1500MT/1650UST ปริมาตรเทคนิค | |
|---|---|
| 1ขนาดกระเป๋าสตาร์ด: | |
| กว้างภายนอก: | Φ152mm |
| ความยาว: | 350-900 มิลลิเมตร |
| 2ความจุในการบด: | |
| พลังการบดเครื่อง: | 25Mpa 1511T ((1662UST) |
| 3. ขนาดของช่องพื้นของหมู: | |
| กว้าง: | Φ350 มม. |
| ความลึก: | H360mm |
| 4ขนาดของอุปกรณ์ | |
| ขนาดกล: | L12800mm × W6658mm × H3929mm |
| น้ําหนักรวม: | 105T |
| พลังงานทั้งหมด: | 300KW |
| 5มอเตอร์ | |
| ปั๊มน้ํามันหลัก: (แบรนด์ Hilectro) | HP12981-G102W-R1P4 |
| เครื่องขับลดความเย็นของเหลว | Hi200-110KW |
| 6ปั๊มไฮดรอลิก | |
| ปั๊มน้ํามันหลัก: (เยอรมนี Rexroth) | A15VSO210 ปั๊มแปร |
| ปั๊มช่วย: (โตเกียว เคอิกิ) | SQP43-60-38 |
เครื่องบดอลูมิเนียมแบบไฮดรอลิกของเรามีความหลากหลายและสามารถใช้ได้ในหลายสาขาอุตสาหกรรม:
โปรไฟล์อลูมิเนียมที่ผลิตโดยเครื่องของเรา มีการใช้งานที่หลากหลาย
Huanan แบรนด์เป็นหนึ่งในอุปกรณ์ที่ดีที่สุดสําหรับผู้ผลิต extrusion ในจีน ภายใต้สภาพปกติ, ชีวิตของเครื่องจักรสามารถถึง 15 ปีหรือมากกว่า.ผู้ผลิตอลูมิเนียมชื่อดังหลายคนเป็นลูกค้าร่วมมือของเรา.
กรุณาระบุขนาดส่วนโปรไฟล์การออกแบบ เราจะคํานวณขนาดเครื่องที่เหมาะสมตามความต้องการของคุณ
เมื่อเครื่องมาถึงโรงงานของคุณ และตรงกับเงื่อนไขการติดตั้ง เราจะส่งช่างมาติดตั้ง และฝึกพนักงานของคุณในการใช้อุปกรณ์อย่างถูกต้อง
600-1000MT: 30 วัน; 1250-1800MT: 45-60 วัน; 2000-3000MT: 180 วัน; 3000MT+: 6-12 เดือน เส้นการผลิตที่สมบูรณ์แบบต้องใช้เวลา 3-10 เดือน
ฮวนันให้บริการครบวงจร รวมถึงการให้คําปรึกษาทางเทคนิค การนําเสนอผลิตตามความต้องการและการสนับสนุนตลอดชีวิตรวมถึงการติดตั้ง, การฝึกอบรมและการบํารุงรักษา