| ชื่อแบรนด์: | Huanan |
| เลขรุ่น: | HN-1100T |
| ขั้นต่ำ: | 1 ตัว |
| ราคา: | $159400-$182000 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | LC,T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 5pcs/ 2 เดือน |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| วัสดุ | การสลักเหล็ก |
| การใช้ | การดึงออก |
| สี | ปรับแต่ง |
| เครื่องมือ | การสลัก |
| พลัง | พลังงานไฟฟ้า |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
| การใช้ | อลูมิเนียม Extrusion |
| มอเตอร์ | เครื่องยนต์เซอร์โวหรือเครื่องยนต์ทั่วไป |
| การทํางาน | อัตโนมัติหรือครึ่งอัตโนมัติ |
| การบํารุงผิว | การรักษาด้วยความร้อน |
รายการเครื่องพัดลมอะลูมิเนียม 1100Tเป็นเครื่องจักรที่มีผลผลิตสูงและหลากหลาย ที่ให้ความสมดุลที่ดีที่สุด ระหว่างพลังงาน ความเร็ว และประหยัดออกแบบสําหรับอุตสาหกรรมที่ต้องการโปรไฟล์อลูมิเนียมขนาดกลางถึงขนาดใหญ่ที่มีความละเอียดสูงและเวลาวงจรเร็ว.
| ปริมาตรเทคนิค 1000MT/1100UST | |
| ขนาดเบิ้ลท์มาตรฐาน: | |
| กว้างภายนอก: | Φ127mm |
| ความยาว: | 400-680/750 มม. |
| ความจุในการขัดออก: | |
| พลังการบดเครื่อง: | 21Mpa 1000T ((1100UST) |
| มิติของช่องพื้นของหมู: | |
| กว้าง: | Φ250 มม. |
| ความลึก: | H260mm |
| ขนาดของอุปกรณ์: | |
| ขนาดกล: | L9500mm × W3200mm × H3900mm |
| น้ําหนักรวม: | 55T |
| พลังงานทั้งหมด: | 182.5KW |
| มอเตอร์: | |
| ปั๊มน้ํามันหลัก (แบรนด์ Hilectro): | HP12981-G102W-R1P4 |
| เครื่องขับลดความเย็นของของเหลว: | ไฮ 300-90KW |
| ปั๊มไฮดรอลิก: | |
| ปั๊มน้ํามันหลัก (เยอรมนี Rexroth): | A15VSO210 ปั๊มแปร |
| ปั๊มช่วย (Tokyo Keiki): | SQP43-60-38 |
เครื่องผลักดันอะลูมิเนียมไฮดรอลิกของเราให้บริการกับอุตสาหกรรมที่หลากหลายรวมถึง:
โปรไฟลอลูมิเนียมที่ผลิตโดยเครื่องนี้ใช้สําหรับหลังคา, ผนัง, ประตูและหน้าต่าง, กรอบ, โครงสร้างโครงการกระดาษเรตติกุล, ผนังผ้าม่านกระจก,แผ่นตกแต่งภายใน/ภายนอก, แปลงผนัง, siling, railings, and handrails. พวกเขายังใช้เป็นองค์ประกอบโครงสร้างในถังเก็บของและ formwork.