| ชื่อแบรนด์: | Huanan |
| เลขรุ่น: | HN-1100T |
| ขั้นต่ำ: | 1 Pcs |
| ราคา: | $159400-$182000 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | LC,T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 5pcs/ 2 Months |
| วัสดุ | เหล็กหลอม |
| การใช้งาน | การอัดขึ้นรูป |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| งานฝีมือ | การหลอม |
| พลังงาน | พลังงานไฟฟ้า |
| ขนาด | ปรับแต่งได้ |
| การใช้งาน | การอัดขึ้นรูปอะลูมิเนียม |
| มอเตอร์ | เซอร์โวมอเตอร์หรือมอเตอร์ทั่วไป |
| ฟังก์ชัน | อัตโนมัติหรือกึ่งอัตโนมัติ |
| การรักษาพื้นผิว | การอบชุบด้วยความร้อน |
เครื่องอัดรีดอะลูมิเนียม 1100T เป็นเครื่องจักรที่มีประสิทธิภาพสูงและใช้งานได้หลากหลาย ให้ความสมดุลระหว่างพลังงาน ความเร็ว และความคุ้มค่า ใช้กันอย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรมที่ต้องการโปรไฟล์อะลูมิเนียมขนาดกลางถึงขนาดใหญ่ที่มีความแม่นยำสูงและรอบการทำงานที่รวดเร็ว
| พารามิเตอร์ทางเทคนิค 1000MT/1100UST | |
|---|---|
| ขนาดบิลเล็ตมาตรฐาน: | |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | Φ127mm |
| ความยาว: | 400-680/750mm |
| แรงอัดรีดของเครื่องจักร: | 21Mpa 1000T(1100UST) |
| ขนาดของช่องฐานแม่พิมพ์: | |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | Φ250mm |
| ความลึก: | H260mm |
| ขนาดอุปกรณ์ | |
| ขนาดทางกล: | L9500mm×W3200mm×H3900mm |
| น้ำหนักรวม: | 55T |
| กำลังไฟรวม: | 182.5KW |
| มอเตอร์ | |
| ปั๊มน้ำมันหลัก (ยี่ห้อ Hilectro): | HP12981-G102W-R1P4 |
| ไดรเวอร์ระบายความร้อนด้วยของเหลว: | Hi300-90KW |
| ปั๊มไฮดรอลิก | |
| ปั๊มน้ำมันหลัก (เยอรมนี Rexroth): | ปั๊มแปรผัน A15VSO210 |
| ปั๊มเสริม (Tokyo Keiki): | SQP43-60-38 |
เครื่องอัดรีดอะลูมิเนียมไฮดรอลิกของเรามีความหลากหลายและมีการใช้งานในหลากหลายอุตสาหกรรม รวมถึงการก่อสร้าง การค้าอุตสาหกรรม พลังงานใหม่ และภาคส่วนโฟโตโวลตาอิก โปรไฟล์อะลูมิเนียมที่ผลิตโดยเครื่องจักรนี้มีวัตถุประสงค์ที่หลากหลาย:
Huanan Brand เป็นหนึ่งในอุปกรณ์ที่ดีที่สุดสำหรับผู้ผลิตการอัดรีดในประเทศจีน จากความคิดเห็นของลูกค้า อายุการใช้งานของเครื่องจักรโดยทั่วไปจะถึง 15 ปีขึ้นไป ผู้ผลิตอะลูมิเนียมที่มีชื่อเสียงหลายรายเป็นลูกค้าที่ให้ความร่วมมือของเรา
โปรดแจ้งให้เราทราบเกี่ยวกับข้อกำหนดผลิตภัณฑ์ของคุณและให้ขนาดการวาดภาพตัดขวางของโปรไฟล์ เราจะคำนวณขนาดเครื่องจักรที่เหมาะสมตามข้อกำหนดของคุณ
เมื่อเครื่องจักรมาถึงโรงงานของคุณและตรงตามเงื่อนไขการติดตั้ง เราจะส่งช่างเทคนิคไปติดตั้งและให้การฝึกอบรมเกี่ยวกับการใช้งานอุปกรณ์ที่เหมาะสม
- 600-1000MT: 30 วัน
- 1250-1800MT: 45-60 วัน
- 2000-3000MT: 180 วัน
- 3000MT+: 6-12 เดือน
สายการผลิตที่สมบูรณ์ต้องใช้เวลา 3-10 เดือน
Huanan ให้บริการแบบครบวงจร รวมถึงการให้คำปรึกษาด้านเทคนิค ข้อเสนอแนะในการผลิต การออกแบบ/การผลิต/การตรวจสอบ เอกสารการจัดส่ง การติดตั้ง การฝึกอบรม และการสนับสนุนการบำรุงรักษาตลอดอายุการใช้งาน