| ชื่อแบรนด์: | Huanan |
| เลขรุ่น: | HN-1500T |
| ขั้นต่ำ: | 1 Pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | LC,T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 5pcs/ 2 Months |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| พลัง | พลังงานไฟฟ้า |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
| การใช้ | อลูมิเนียม Extrusion |
| มอเตอร์ | เครื่องยนต์เซอร์โวหรือเครื่องยนต์ทั่วไป |
| การทํางาน | อัตโนมัติหรือครึ่งอัตโนมัติ |
| การบํารุงผิว | การรักษาด้วยความร้อน |
| วัสดุ | การสลักเหล็ก |
| สี | ปรับแต่ง |
รายการเครื่องพัดลมอลูมิเนียม 1500MTเป็นเครื่องจักรที่ใช้ได้ง่าย และใช้ได้หนัก ที่ถูกออกแบบมาเพื่อการผลิตขนาดใหญ่และซับซ้อนโปรไฟล์อลูมิเนียมมันรวมกันอย่างแข็งแรงพลังผลักดัน (1500 เมตรตัน)ด้วยการใช้งานที่เรียบง่าย ทําให้มันเหมาะสมสําหรับอุตสาหกรรมที่ต้องการโครงสร้างอัลลูมิเนียมอุตสาหกรรม extrusions.
| ขนาดกระบอกมาตรฐาน - กว้างภายนอก: | Φ152mm |
| ขนาดเบิ้ลท์มาตรฐาน - ความยาว: | 350-900 มิลลิเมตร |
| พลังการบดเครื่อง: | 25Mpa 1511T ((1662UST) |
| มิติของช่องพื้นของหมู - กว้าง: | Φ350 มม. |
| มิติของช่องพื้นของหมู - ความลึก: | H360mm |
| ขนาดกล: | L12800mm × W6658mm × H3929mm |
| น้ําหนักรวม: | 105T |
| พลังงานทั้งหมด: | 300KW |
| ปั๊มน้ํามันหลัก (แบรนด์ Hilectro): | HP12981-G102W-R1P4 |
| เครื่องขับลดความเย็นของของเหลว: | Hi200-110KW |
| ปั๊มน้ํามันหลัก (เยอรมนี Rexroth): | A15VSO210 ปั๊มแปร |
| ปั๊มช่วย (Tokyo Keiki): | SQP43-60-38 |
เครื่องผลักดันอลูมิเนียมแบบไฮดรอลิกของเรามีความยืดหยุ่นและสามารถนําไปใช้ได้ในหลายสาขาอุตสาหกรรมรวมถึงการก่อสร้าง, การค้าอุตสาหกรรม, พลังงานใหม่ และภาคไฟฟ้าโฟโตวอลเตย์โปรไฟล์อลูมิเนียมที่ผลิตโดยเครื่องของเรามีการใช้งานที่หลากหลาย: