| ชื่อแบรนด์: | Huanan |
| เลขรุ่น: | HN-2750T |
| ขั้นต่ำ: | 1 ตัว |
| ราคา: | $862200-$994200 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | LC,T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 5pcs/ 2 เดือน |
| พลัง | พลังงานไฟฟ้า |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
| การใช้ | อลูมิเนียม Extrusion |
| มอเตอร์ | เครื่องยนต์เซอร์โวหรือเครื่องยนต์ทั่วไป |
| การทํางาน | อัตโนมัติหรือครึ่งอัตโนมัติ |
| การบํารุงผิว | การรักษาด้วยความร้อน |
| วัสดุ | การสลักเหล็ก |
| สี | ปรับแต่ง |
รายการเครื่องพัดลมอลูมิเนียม 2700Tคือใช้งานหนัก มีประสิทธิภาพสูงเครื่องที่ออกแบบเพื่อการผลิตโปรไฟล์อลูมิเนียมขนาดใหญ่ใช้ในการก่อสร้าง การใช้งานในอุตสาหกรรมรถยนต์ การบินและอุตสาหกรรมกับ2700 ตันแรงดึง, มันประมวลผลบิลเล็ตขนาดใหญ่ในโปรไฟล์ที่ซับซ้อนและแข็งแรงสูงด้วยความแม่นยําและความเร็ว
| ขนาดกระบอกแบบมาตรฐาน (เส้นผ่าตัดภายนอก) | Φ236mm |
| ขนาดสแตนดาร์ตของกระเป๋า (ความยาว) | 1150 มม. |
| พิสตันหลัก | Φ1080 มม. |
| พลังผลักดันเครื่อง | 25Mpa (2515T) |
| มิติของช่องพื้นฐานของหมู (กว้าง) | Φ480mm |
| มิติของช่องฐานของหมู (ความลึก) | H480mm |
| พลังงานทั้งหมด | 850KW |
โปรไฟลอลูมิเนียมถูกใช้อย่างแพร่หลายในการใช้งานต่างๆ รวมถึงองค์ประกอบโครงสร้าง, อุปกรณ์ตกแต่ง และการแก้ไขอาคารอุตสาหกรรมส่งผลงานที่ดีและผลลัพธ์.