| ชื่อแบรนด์: | Huanan |
| เลขรุ่น: | HN-1250T |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $159400-$182000 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | lc, t/t |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 5pcs/ 2 เดือน |
| วัสดุ | เหล็กตีขึ้นรูป |
| การใช้งาน | การอัดขึ้นรูป |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| งานฝีมือ | การตีขึ้นรูป |
| พลังงาน | พลังงานไฟฟ้า |
| ขนาด | ปรับแต่งได้ |
| การใช้งาน | การอัดขึ้นรูปอลูมิเนียม |
| มอเตอร์ | เซอร์โวมอเตอร์หรือมอเตอร์ทั่วไป |
| ฟังก์ชัน | อัตโนมัติหรือกึ่งอัตโนมัติ |
| การเคลือบผิว | การอบชุบด้วยความร้อน |
| ขนาดบิลเล็ตมาตรฐาน (เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก) | Φ127mm |
| ขนาดบิลเล็ตมาตรฐาน (ความยาว) | 400-680/750mm |
| แรงอัดขึ้นรูปของเครื่องจักร | 1250T |
| ขนาดของช่องฐานแม่พิมพ์ (เส้นผ่านศูนย์กลาง) | Φ250mm |
| ขนาดของช่องฐานแม่พิมพ์ (ความลึก) | H260mm |
| ขนาดทางกล | L9500mm×W3200mm×H3900mm |
| น้ำหนักรวม | 55T |
| กำลังไฟรวม | 182.5KW |
| ปั๊มน้ำมันหลัก (ยี่ห้อ Hilectro) | HP12981-G102W-R1P4 |
| ไดรเวอร์ระบายความร้อนด้วยของเหลว | Hi300-90KW |
| ปั๊มน้ำมันหลัก (Germany Rexroth) | ปั๊มแปรผัน A15VSO210 |
| ปั๊มเสริม (Tokyo Keiki) | SQP43-60-38 |