| Tên thương hiệu: | Huanan |
| Số mẫu: | HN-1100T |
| MOQ: | 1 PC |
| Giá cả: | $159400-$182000 |
| Điều khoản thanh toán: | LC,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 5pcs/ 2 tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Vật liệu | Thép rèn |
| Công dụng | Đùn |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Chế tạo | Rèn |
| Năng lượng | Điện năng |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Sử dụng | Ép đùn nhôm |
| Động cơ | Động cơ servo hoặc thông thường |
| Chức năng | Tự động hoặc bán tự động |
| Xử lý bề mặt | Xử lý nhiệt |
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước phôi tiêu chuẩn (Đường kính ngoài) | Φ127mm |
| Kích thước phôi tiêu chuẩn (Chiều dài) | 400-680/750mm |
| Lực ép đùn của máy | 21Mpa 1000T(1100UST) |
| Kích thước khoang đế khuôn (Đường kính) | Φ250mm |
| Kích thước khoang đế khuôn (Độ sâu) | H260mm |
| Kích thước cơ học | L9500mm×W3200mm×H3900mm |
| Tổng trọng lượng | 55T |
| Tổng công suất | 182.5KW |
| Bơm dầu chính (Thương hiệu Hilectro) | HP12981-G102W-R1P4 |
| Bộ điều khiển làm mát bằng chất lỏng | Hi300-90KW |
| Bơm dầu chính (Đức Rexroth) | Bơm biến đổi A15VSO210 |
| Bơm phụ (Tokyo Keiki) | SQP43-60-38 |