| ชื่อแบรนด์: | Huanan |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | lc, t/t |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 5pcs/ 2 เดือน |
| พลังงาน | พลังงานไฟฟ้า |
| ขนาด | ปรับแต่งได้ |
| การใช้งาน | การอัดขึ้นรูปอลูมิเนียม |
| มอเตอร์ | เซอร์โวมอเตอร์หรือมอเตอร์ทั่วไป |
| การทำงาน | อัตโนมัติหรือกึ่งอัตโนมัติ |
| การเคลือบผิว | การอบชุบด้วยความร้อน |
| วัสดุ | เหล็กหลอม |
| สี | ปรับแต่งได้ |
7500MT Hydraulic เครื่องอัดขึ้นรูปอลูมิเนียม เป็น ระบบการอัดขึ้นรูปสำหรับงานหนักพิเศษ ออกแบบมาเพื่อผลิตขนาดใหญ่ ผนังหนา และ โปรไฟล์อลูมิเนียมที่มีความแข็งแรงสูง ด้วยความแม่นยำที่เหนือกว่า เครื่องจักรนี้มักใช้ในอุตสาหกรรมที่ต้องการการอัดขึ้นรูปอลูมิเนียมขนาดใหญ่และมีประสิทธิภาพสูง เช่น อุตสาหกรรมการบินและอวกาศ ทหาร การขนส่งทางราง และโครงการก่อสร้างขนาดใหญ่
| ขนาดแท่งมาตรฐาน (เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก) | Φ460mm |
| ขนาดแท่งมาตรฐาน (ความยาว) | 600-1600mm |
| แรงอัดขึ้นรูปของเครื่องจักร | 75MN |
| ขนาดแม่พิมพ์ (เส้นผ่านศูนย์กลาง) | Φ960mm |
| ขนาดแม่พิมพ์ (ความลึก) | H1015mm |
| กำลังไฟรวม | 1600KW |
| ปั๊มน้ำมันหลัก (ยี่ห้อ Hilectro) | HP130U2-G102W*10 |
| ไดรเวอร์ระบายความร้อนด้วยของเหลว | Hi200-180KW *10 |
เครื่องอัดขึ้นรูปอลูมิเนียมไฮดรอลิกของเราให้บริการหลายอุตสาหกรรม รวมถึงการก่อสร้าง การค้าอุตสาหกรรม พลังงานใหม่ และภาคส่วนโฟโตโวลตาอิก โปรไฟล์อลูมิเนียมที่ผลิตมีความจำเป็นสำหรับ:
Huanan Brand เป็นหนึ่งในอุปกรณ์ที่ดีที่สุดสำหรับผู้ผลิตการอัดขึ้นรูปในประเทศจีน จากความคิดเห็นของลูกค้า อายุการใช้งานของเครื่องจักรโดยทั่วไปเกิน 15 ปีภายใต้สภาวะปกติ ผู้ผลิตอลูมิเนียมที่มีชื่อเสียงหลายรายเป็นลูกค้าที่พึงพอใจของเรา
โปรดให้รายละเอียดเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ของคุณและขนาดการวาดภาพตัดขวางของโปรไฟล์ เราจะคำนวณและแนะนำขนาดเครื่องจักรที่เหมาะสมตามข้อกำหนดของคุณ
เมื่อมีการส่งมอบและเมื่อเป็นไปตามเงื่อนไขการติดตั้ง เราจะส่งช่างเทคนิคไปติดตั้งเครื่องจักรและฝึกอบรมพนักงานของคุณเกี่ยวกับการใช้งานที่เหมาะสม
เวลาในการจัดส่งแตกต่างกันไปตามขนาดเครื่องจักร: 30 วันสำหรับ 600-1000MT, 45-60 วันสำหรับ 1250-1800MT, 180 วันสำหรับ 2000-3000MT และ 6-12 เดือนสำหรับเครื่องจักรที่มีขนาดมากกว่า 3000MT สายการผลิตที่สมบูรณ์ต้องใช้เวลา 3-10 เดือน
เราให้บริการแบบครบวงจรที่ครอบคลุม ได้แก่: