| ชื่อแบรนด์: | Huanan |
| เลขรุ่น: | HN-2500T |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | lc, t/t |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 5pcs/ 2 เดือน |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| พลังงาน | พลังงานไฟฟ้า |
| ขนาด | ปรับแต่งได้ |
| การใช้งาน | การอัดขึ้นรูปอะลูมิเนียม |
| มอเตอร์ | เซอร์โวมอเตอร์หรือมอเตอร์ธรรมดา |
| การทำงาน | อัตโนมัติหรือกึ่งอัตโนมัติ |
| การเคลือบผิว | การอบชุบด้วยความร้อน |
| วัสดุ | เหล็กหลอม |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| พารามิเตอร์ | ค่า |
|---|---|
| ขนาดบิลเล็ตมาตรฐาน (เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก) | Φ236mm |
| ขนาดบิลเล็ตมาตรฐาน (ความยาว) | 1150mm |
| ลูกสูบหลัก | Φ1080mm |
| แรงอัดขึ้นรูปของเครื่อง | 25Mpa (2515T) |
| ขนาดของช่องฐานแม่พิมพ์ (เส้นผ่านศูนย์กลาง) | Φ480mm |
| ขนาดของช่องฐานแม่พิมพ์ (ความลึก) | H480mm |
| กำลังไฟรวม | 850KW |
| ส่วนประกอบ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ปั๊มน้ำมันหลัก (ยี่ห้อ Hilectro) | HP13096-G102W-R1P4 *5 |
| ไดรเวอร์ระบายความร้อนด้วยของเหลว | HI200-160KW *5 |
| ปั๊มน้ำมันหลัก (เยอรมนี Rexroth) | ปั๊มแปรผัน A15V280 31.5MPa |
| ปั๊มเสริม (Tokyo Keiki) | SQP43-60-38 |
โปรไฟล์อะลูมิเนียมถูกนำมาใช้อย่างแพร่หลายในการใช้งานต่างๆ รวมถึงส่วนประกอบโครงสร้าง องค์ประกอบตกแต่ง และระบบรองรับสำหรับอาคารอุตสาหกรรมและที่อยู่อาศัย