| Tên thương hiệu: | Huanan |
| Số mẫu: | HN-2200T |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Điều khoản thanh toán: | LC, t/t |
| Khả năng cung cấp: | 5pcs/ 2 tháng |
| Nguồn | Năng lượng điện |
|---|---|
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Sử dụng | Ép đùn nhôm |
| Động cơ | Động cơ servo hoặc động cơ thông thường |
| Chức năng | Tự động hoặc bán tự động |
| Xử lý bề mặt | Xử lý nhiệt |
| Vật liệu | Thép rèn |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Kích thước phôi tiêu chuẩn (Đường kính ngoài) | Φ203mm |
|---|---|
| Kích thước phôi tiêu chuẩn (Chiều dài) | 400-1100mm |
| Piston chính | Φ920mm |
| Lực ép đùn của máy | 25Mpa (2208T) |
| Kích thước khoang đế khuôn (Đường kính) | Φ480mm |
| Kích thước khoang đế khuôn (Độ sâu) | H480mm |
| Kích thước cơ học | L10500mm x W7800mm x H5200mm |
| Tổng trọng lượng | 185T |
| Tổng công suất | 524KW |
| Bơm dầu chính (Thương hiệu Hilectro) | HP12981-G102W-R1P4 *4 |
| Bộ truyền động làm mát bằng chất lỏng | Hi300-132KW *4 |
| Bơm dầu chính (Đức Rexroth) | Bơm biến đổi A15VSO-210 31.5MPa |
| Bơm phụ (Tokyo Keiki) | SQP43-60-38+A2F28 |
Các cấu hình nhôm được sản xuất được sử dụng trong các bộ phận kết cấu, các yếu tố trang trí và các hệ thống xây dựng bao gồm mái nhà, tường, cửa sổ, tường rèm, vách ngăn và kết cấu công nghiệp.