| ชื่อแบรนด์: | Huanan |
| เลขรุ่น: | HN-1100T |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $159400-$182000 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | lc, t/t |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 5pcs/ 2 เดือน |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กหลอม |
| การใช้งาน | การอัดขึ้นรูป |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| งานฝีมือ | การหลอม |
| พลังงาน | พลังงานไฟฟ้า |
| ขนาด | ปรับแต่งได้ |
| การใช้งาน | การอัดขึ้นรูปอลูมิเนียม |
| มอเตอร์ | เซอร์โวมอเตอร์หรือมอเตอร์ทั่วไป |
| การทำงาน | อัตโนมัติหรือกึ่งอัตโนมัติ |
| การเคลือบผิว | การอบชุบด้วยความร้อน |
| พารามิเตอร์ | ค่า |
|---|---|
| ขนาดบิลเล็ตมาตรฐาน: | เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: Φ127mm ความยาว: 400-680/750mm |
| ความสามารถในการอัดขึ้นรูป: | แรงอัดขึ้นรูปของเครื่องจักร: 21Mpa 1000T(1100UST) |
| ขนาดของช่องฐานแม่พิมพ์: | เส้นผ่านศูนย์กลาง: Φ250mm ความลึก: H260mm |
| ขนาดอุปกรณ์: | ขนาดเครื่องจักร: L9500mm×W3200mm×H3900mm น้ำหนักรวม: 55T กำลังไฟรวม: 182.5KW |
| มอเตอร์: | ปั๊มน้ำมันหลัก: (ยี่ห้อ Hilectro) HP12981-G102W-R1P4 ไดรเวอร์ระบายความร้อนด้วยของเหลว: Hi300-90 |
| ปั๊มไฮดรอลิก: | ปั๊มน้ำมันหลัก: (Germany Rexroth) ปั๊มแปรผัน A15VSO210 ปั๊มเสริม: (Tokyo Keiki) SQP43-60-38 |